บริษัท โฮมเทล อินเตอร์เนชั่นแนล จำกัด
โทร 02-7353141-2, 02-7350601-4, 02-7350590-4
  • th

โทรศัพท์สายเดี่ยว Panasonic รุ่น KX-TS580MX


โทรศัพท์สายเดี่ยว Panasonic รุ่น KX-TS580MX

รายละเอียดสินค้า

โทรศัพท์สายเดี่ยว Panasonic รุ่น KX-TS580MX

โทรศัพท์ตั้งโต๊ะจากพานาโซนิค คุณภาพเสียงที่คมชัด ฟังก์ชันที่ครอบคลุมทุกการใช้งาน เหมาะสำหรับสำนักงานและที่พักอาศัย

ข้อมูลทางเทคนิค

แบรนด์: Panasonic

ฟังก์ชั่น:

• แสดงชื่อและหมายเลขเรียกเข้า ด้วยหน้าจอแสดงผล LCD

• ปุ่ม Navigator ช่วยให้สะดวกสบายในการใช้งานฟังก์ชั่นต่าง ๆ

• สัญญาณไฟแสดงเมื่อมีสายเรียกเข้า

• ระบบสนทนาโดยไม่ต้องยกหู (SP Phone)

• ลักษณะดีไซน์ที่ลงตัว ง่ายต่อการใช้งาน พร้อมหลากฟังก์ชั่นทันสมัย

• ฟังก์ชั่นสมุดโทรศัพท์ (50 หมายเลข)

• หน่วยความจำ โทรซ้ำหมายเลขเดิม ได้สูงสุด 20 หมายเลข

• ปุ่มปรับสัญญาณ Tone/Pulse สามารถตั้งโปรแกรมได้

การรับประกันสินค้า: 1 ปี

ราคา:
0.00 THB
หมวดหมู่:
Single Line Phone
ปรับปรุงล่าสุด:
18 กันยายน 2020
โทรศัพท์สายเดี่ยว Panasonic รุ่น KX-TS580MX Telephone CCTV System PBX System Document Scanner Projector Display Video Intercom Video Management Software PBX Terminals Video Conference Network Switch บริษัท โฮมเทล อินเตอร์เนชั่นแนล จำกัด
สอบถาม
สินค้าที่เกี่ยวข้อง
ZEQUO OPTION (For ZEQUO 6600/6700RE FAN Module)

ZEQUO OPTION (For ZEQUO 6600/6700RE FAN Module)รุ่น PN73002

สอบถาม
โทรศัพท์โชว์เบอร์ Panasonic รุ่น KX-TSC11MX

แสดงชื่อและ/หรือหมายเลขเรียกเข้า Caller ID (FSK/DTMF) หน่วยความจำชื่อและหมายเลขโทรศัพท์ 50 ปลายทางอัตโนมัติ จอ LCD

สอบถาม
ตู้สาขาโทรศัพท์ PBX Terminals รุ่น KX-NT680X

1 Line LCD Display IP phone, 3 buttons (no POE, AC adapter included) Included AC Adaptor (KX-NT511 A Only)

สอบถาม
ตู้สาขาโทรศัพท์ PABX แบบ IP รุ่น KX-TDE200BX

รองรับ 256 Port 128 สายในแบบธรรมดา 256 สายในแบบ Digital Key 128 สายในแบบ IP Panasonic 96 สายนอกแบบ Analog

สอบถาม
Projector 1DLP 8,000lm รุ่น PT-RCQ80

Projector 1DLP 8000lm, SSI, with standard lens, 2715 x 1697dots รุ่น PT-RCQ80

สอบถาม
10GBASE-SR 300m with 50/125um MMF รุ่น PN59021-TH

10GBASE-SR SFP+ Module

สอบถาม
Panasonic TV 55 นิ้ว TH-55SK1

Panasonic TV 55 นิ้ว TH-55SK1

สอบถาม
กล้องวงจรปิด CCTV IP Camera รุ่น WV-S2131

กล้อง Panasonic IP Camera iPRO Extreme ความละเอียด Full HD 1080p 60fps • Color night vision (0.0008 to 0.012 lx)

สอบถาม